[xn59 - tọa độ thượng lưu] khu vực k300 tân bình – mặt tiền đường c12 – 200m2 (8m x 25m)
Đường C12, Phường 13, Quận Tân Bình, TP HCM
1 tỷ
200 m2 (8x25)
36 pn
36 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
[XN59 - TỌA ĐỘ THƯỢNG LƯU] KHU VỰC K300 TÂN BÌNH – MẶT TIỀN ĐƯỜNG C12 – 200m2 (8m x 25m)
Thông số: Diện tích 200m2 (8m x 25m). Sở hữu \"kích thước vàng\" với chiều ngang 8m cực kỳ bề thế và khan hiếm. Khuôn đất vuông vức hoàn hảo, tọa lạc ngay MẶT TIỀN ĐƯỜNG C12, Phường 13, Quận Tân Bình. Nằm trong khu bàn cờ K300 danh tiếng – nơi có dân trí cao, quy hoạch đồng bộ và an ninh bậc nhất trục Cộng Hòa. Đây là lựa chọn thượng lưu lý tưởng để xây dựng biệt thự phố sang trọng hoặc tòa nhà văn phòng công ty đẳng cấp.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch hoàn chỉnh, sẵn sàng giao dịch và hỗ trợ công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xe
[XN59 - TỌA ĐỘ THƯỢNG LƯU] KHU VỰC K300 TÂN BÌNH – MẶT TIỀN ĐƯỜNG C12 – 200m2 (8m x 25m)
Thông số: Diện tích 200m2 (8m x 25m). Sở hữu \"kích thước vàng\" với chiều ngang 8m cực kỳ bề thế và khan hiếm. Khuôn đất vuông vức hoàn hảo, tọa lạc ngay MẶT TIỀN ĐƯỜNG C12, Phường 13, Quận Tân Bình. Nằm trong khu bàn cờ K300 danh tiếng – nơi có dân trí cao, quy hoạch đồng bộ và an ninh bậc nhất trục Cộng Hòa. Đây là lựa chọn thượng lưu lý tưởng để xây dựng biệt thự phố sang trọng hoặc tòa nhà văn phòng công ty đẳng cấp.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch hoàn chỉnh, sẵn sàng giao dịch và hỗ trợ công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xe
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 36 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[xn59 - tọa độ thượng lưu] khu vực k300 tân bình – mặt tiền đường c12 – 200m2 (8m x 25m)", có mã số #321555, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu