Cho thuê đất trống có sẵn nhà cấp 4 tại ngõ 2 dốc lapho - ba đình - hà nội
Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 m2 (8x7)
1 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ ĐẤT TRỐNG CÓ SẴN NHÀ CẤP 4 TẠI NGÕ 2 DỐC LAPHO - BA ĐÌNH - HÀ NỘI (gần CV Bách Thảo).
- Diện tích 55m2, mặt tiền 8m, xung quanh có nhiều quán caffe, khu đông dân cư, sinh viên.
- Diện tích 55m2, mặt tiền 8m, xung quanh có nhiều quán caffe, khu đông dân cư, sinh viên.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê đất trống có sẵn nhà cấp 4 tại ngõ 2 dốc lapho - ba đình - hà nội", có mã số #324431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu