Cho thuê hoặc sang tiệm tóc có phòng ở lại tại lâm đồng
Thị trấn Lộc Thắng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng
3 triệu
95 m2 (6x15)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ HOẶC SANG TIỆM TÓC CÓ PHÒNG Ở LẠI*Địa chỉ: đối diện 57 Hùng Vương, Bảo Lâm, Lâm Đồng (đ/c cũ đối diện 57 Hùng Vương, Lộc Thắng, Bảo Lâm , Lâm Đồng)
- Tổng diện tích sử dụng 95m2 (ngang 6m x dài 15m), phía sau có chữ L ngang qua 5m- Vị trí gần chợ, trường học - Có phòng ở lại- Hiện vẫn đang hoạt động bình thường, có lượng khách quen ổn định.- Sang nhượng lại đầy đủ đồ dùng và cơ sở vật chất , khách đến chỉ việc bắt tay vào kinh doanh luôn.- Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng.- An ninh khu vực tốt.- Giá thuê mặt bằng 4tr5/ 1 tháng- Cho thuê tiệm 1 tháng 3tr hoặc sang hết 75trLiên hệ sđt/zalo 0393818092 để trao đổi thêm
- Tổng diện tích sử dụng 95m2 (ngang 6m x dài 15m), phía sau có chữ L ngang qua 5m- Vị trí gần chợ, trường học - Có phòng ở lại- Hiện vẫn đang hoạt động bình thường, có lượng khách quen ổn định.- Sang nhượng lại đầy đủ đồ dùng và cơ sở vật chất , khách đến chỉ việc bắt tay vào kinh doanh luôn.- Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng.- An ninh khu vực tốt.- Giá thuê mặt bằng 4tr5/ 1 tháng- Cho thuê tiệm 1 tháng 3tr hoặc sang hết 75trLiên hệ sđt/zalo 0393818092 để trao đổi thêm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê hoặc sang tiệm tóc có phòng ở lại tại lâm đồng", có mã số #317492, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu