Cho thuê homestay 16 triệu mặt tiền tô hiến thành đà lạt
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
16 triệu
117 m2 (5x23)
6 pn
8 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ HOMESTAY 16 TRIỆU MẶT TIỀN TÔ HIẾN THÀNH ĐÀ LẠT _ GẦN BẾN XE TỈNH - Vị trí đẹp, 2 mặt tiền trước sau – khu vực đông dân, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề- Diện tích: 117m² - Hướng đông nam, ngang 5m- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 6 phòng ngủ, 8 WC- Phù hợp:+ Kinh doanh homestay+ Văn phòng công ty+ Buôn bán, lưu trú dài hạn- Giá thuê: 16 triệu/tháng- Thanh toán: Cọc 3 đóng 3- Liên hệ: 0911451686
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 117 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay 16 triệu mặt tiền tô hiến thành đà lạt", có mã số #317997, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu