Cho thuê mặt bằng kinh doanh dốc sàn , lục nam, bắc giang – vị trí đẹp
Xã Phương Sơn, Huyện Lục Nam, Bắc Giang
10 triệu
170 m2 (10x17)
1 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH DỐC SÀN , LỤC NAM – VỊ TRÍ ĐẸP
* Địa điểm: Dốc Sàn, Phương Sơn, Lục Nam, Bắc Giang* Giá thuê: 10 triệu/tháng (có thể thương lượng)
Thông tin nổi bật:- Mặt tiền rộng 10m , dài 17m ( tổng diện tích 170m2 ) , vị trí dễ nhận diện, thu hút khách- Nằm trên trục đường thông thoáng, lưu lượng người qua lại ổn định- Khu vực kinh doanh ăn uống sầm uất, có sẵn tệp khách
Trang bị:- Điện nước đầy đủ, ổn định- Có sẵn đồ đạc, có thể vào kinh doanh ngay- Hỗ trợ sang nhượng lại toàn bộ đồ nghề nếu cần
Ưu điểm:- Không qua trung gian, làm việc trực tiếp chính chủ- Phù hợp mở quán ăn, quán nhậu, cafe hoặc mô hình F&B- Tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu, triển khai nhanh
Liên hệ: 0773939668 (Anh Mạnh – chính chủ)
* Địa điểm: Dốc Sàn, Phương Sơn, Lục Nam, Bắc Giang* Giá thuê: 10 triệu/tháng (có thể thương lượng)
Thông tin nổi bật:- Mặt tiền rộng 10m , dài 17m ( tổng diện tích 170m2 ) , vị trí dễ nhận diện, thu hút khách- Nằm trên trục đường thông thoáng, lưu lượng người qua lại ổn định- Khu vực kinh doanh ăn uống sầm uất, có sẵn tệp khách
Trang bị:- Điện nước đầy đủ, ổn định- Có sẵn đồ đạc, có thể vào kinh doanh ngay- Hỗ trợ sang nhượng lại toàn bộ đồ nghề nếu cần
Ưu điểm:- Không qua trung gian, làm việc trực tiếp chính chủ- Phù hợp mở quán ăn, quán nhậu, cafe hoặc mô hình F&B- Tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu, triển khai nhanh
Liên hệ: 0773939668 (Anh Mạnh – chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bắc Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 170 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh dốc sàn , lục nam, bắc giang – vị trí đẹp", có mã số #310148, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu