Cho thuê mặt bằng vị trí gần trung tâm bình chánh , tân nhựt
Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP HCM
8 triệu
36 m2 (4x9)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG VỊ TRÍ GẦN TRUNG TÂM BÌNH CHÁNH , TÂN NHỰT
* Địa chỉ: 295 Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1 . Mặt bằng kinh doanh- Diện tích: ngang 4m, dài 9m ( 36m2 )- Giá thuê: 8 triệu/tháng (còn thương lượng)- Phù hợp mở shop, quán nhỏ, kinh doanh đa ngành nghề- Vị trí đẹp, gần trung tâm hành chính và trường học- Không gian rộng rãi, thoải mái, dễ bố trí làm việc
* Ưu điểm:- Khu dân cư đông đúc, lưu lượng người qua lại cao- Gần trường học, thuận tiện kinh doanh - Giao thông thuận tiện
Liên hệ: 0965071307 để xem mặt bằng trực tiếp và thương lượng giá tốt
* Địa chỉ: 295 Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1 . Mặt bằng kinh doanh- Diện tích: ngang 4m, dài 9m ( 36m2 )- Giá thuê: 8 triệu/tháng (còn thương lượng)- Phù hợp mở shop, quán nhỏ, kinh doanh đa ngành nghề- Vị trí đẹp, gần trung tâm hành chính và trường học- Không gian rộng rãi, thoải mái, dễ bố trí làm việc
* Ưu điểm:- Khu dân cư đông đúc, lưu lượng người qua lại cao- Gần trường học, thuận tiện kinh doanh - Giao thông thuận tiện
Liên hệ: 0965071307 để xem mặt bằng trực tiếp và thương lượng giá tốt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng vị trí gần trung tâm bình chánh , tân nhựt", có mã số #307291, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu