Cho thuê mbkd - ô tô đỗ, chạy qua - phố phạm huy thông 75m2 kd spa vào ngay
Đường Phan Huy Thông, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
25 triệu
75 m2 (5x15)
1 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê MBKD - Ô tô đỗ, chạy qua - phố Phạm Huy Thông - Ba Đình - 75m2 - 25tr.
- Phù hợp: kinh doanh spa
- Thanh toán: thoả thuận
- Hợp đồng: lâu dài
- Nội thất: cơ bản
- Dịch vụ: giá NN.
- Vị trí: Phạm Huy Thông
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ ngay 0865089699 Ms Thanh để được xem nhà & tư vấn miễn phí
- Phù hợp: kinh doanh spa
- Thanh toán: thoả thuận
- Hợp đồng: lâu dài
- Nội thất: cơ bản
- Dịch vụ: giá NN.
- Vị trí: Phạm Huy Thông
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ ngay 0865089699 Ms Thanh để được xem nhà & tư vấn miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mbkd - ô tô đỗ, chạy qua - phố phạm huy thông 75m2 kd spa vào ngay", có mã số #307986, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu