Hiếm đẹp, bán nhà mặt phố mai anh tuấn, view hồ, 7 tầng thang máy, chỉ 30 tỷ
Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
30 tỷ
54 m2 (43x12.8)
6 pn
7 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Anh Khánh – chủ công ty truyền thông tại Hà Nội, gửi bán căn nhà mặt phố Mai Anh Tuấn, khu ở cao cấp với không gian sống rất thoáng.
Nhà sát hồ Hoàng Cầu, nhiều café, nhà hàng, khu vực yên tĩnh, dân trí cao, tiện di chuyển các tuyến phố trung tâm.
Nhà diện tích 54m2, xây 7 tầng thang máy hiện đại, thiết kế đẹp, nhiều phòng, các tầng trên có view hồ thoáng mát. Vị trí kinh doanh đỉnh
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 30 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà sát hồ Hoàng Cầu, nhiều café, nhà hàng, khu vực yên tĩnh, dân trí cao, tiện di chuyển các tuyến phố trung tâm.
Nhà diện tích 54m2, xây 7 tầng thang máy hiện đại, thiết kế đẹp, nhiều phòng, các tầng trên có view hồ thoáng mát. Vị trí kinh doanh đỉnh
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 30 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm đẹp, bán nhà mặt phố mai anh tuấn, view hồ, 7 tầng thang máy, chỉ 30 tỷ", có mã số #310668, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu