Giảm 200tr! bán nhà mặt phố xã đàn, 60m2, 6 tầng, mặt tiền 4.1m, 39.8 tỷ, kinh doanh đỉnh
Đường Xã Đàn 2, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội
39 tỷ 800 triệu
60 m2 (41x15)
6 pn
6 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mặt phố Vip, 1 mặt phố 1 mặt ngõ phía sau, vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh cao.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Phố Xã Đàn là con Phố Thương Hiệu của Quận Đống Đa, đường đôi 2 chiều 10 làn xe chạy.- Kết nối giao thông các tuyến phố Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Tây Sơn, Nguyễn Lương Bằng, Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên- Phố luôn sôi động, sầm uất bất kể ngày đêm, kinh doanh đỉnh cao mọi loại hình, cho thuê dòng tiền khủng, giá trị giữ tiền đỉnh cao.- Nhà thiết kế khung cột bê tông chắc chắn
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 39.8 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Phố Xã Đàn là con Phố Thương Hiệu của Quận Đống Đa, đường đôi 2 chiều 10 làn xe chạy.- Kết nối giao thông các tuyến phố Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Tây Sơn, Nguyễn Lương Bằng, Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên- Phố luôn sôi động, sầm uất bất kể ngày đêm, kinh doanh đỉnh cao mọi loại hình, cho thuê dòng tiền khủng, giá trị giữ tiền đỉnh cao.- Nhà thiết kế khung cột bê tông chắc chắn
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 39.8 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm 200tr! bán nhà mặt phố xã đàn, 60m2, 6 tầng, mặt tiền 4.1m, 39.8 tỷ, kinh doanh đỉnh", có mã số #310748, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu