Cho thuê nhà 3,5 tầng – ngõ 207 bùi xương trạch , khương trung, thanh xuân, hà nội– giá 13 triệu/tháng
Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
140 m2 (1x1)
6 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ 3,5 TẦNG – NGÕ 207 BÙI XƯƠNG TRẠCH , KHƯƠNG TRUNG, THANH XUÂN, HÀ NỘI– GIÁ 13 TRIỆU/THÁNG* Diện tích: 140m2 * Kết cấu: Nhà 3,5 tầng, 6 phòng ngủ, 3wc- Có cửa hàng, phù hợp kinh doanh hoặc ở kết hợp kinh doanh- Mặt ngõ rộng, ô tô tránh nhau- Vị trí thuận tiện, khu dân cư đông đúc- Ngõ rộng, dễ di chuyển, phù hợp nhiều mục đích sử dụng- Không gian rộng rãi, thoáng mát* GIÁ THUÊ: 13tr/ tháng=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 0973911564 , 0398475830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 3,5 tầng – ngõ 207 bùi xương trạch , khương trung, thanh xuân, hà nội– giá 13 triệu/tháng", có mã số #309305, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu