Cho thuê nhà định công thượng, 35m² x 5 tầng, 3pn, 4wc, 11 triệu
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11 triệu
35 m2 (3x12)
3 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN NGÕ 245 ĐỊNH CÔNG, HOÀNG MAI
Diện tích 35m² x 5 tầng. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 4 wc.
Nội thất cơ bản: điều hòa, nóng lạnh đầy đủ.
Ngõ thoáng, ô tô cách nhà 30m.
Phù hợp ở gia đình, kinh doanh nhỏ hoặc nhóm người ở gọn gàng, ý thức tốt.
Giá thuê: 11 triệu/tháng.
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh 0865089699
Diện tích 35m² x 5 tầng. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 4 wc.
Nội thất cơ bản: điều hòa, nóng lạnh đầy đủ.
Ngõ thoáng, ô tô cách nhà 30m.
Phù hợp ở gia đình, kinh doanh nhỏ hoặc nhóm người ở gọn gàng, ý thức tốt.
Giá thuê: 11 triệu/tháng.
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh 0865089699
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà định công thượng, 35m² x 5 tầng, 3pn, 4wc, 11 triệu", có mã số #310144, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu