Cho thuê nhà gần biển nha trang – 4pn – 133m² – giá rẻ 8 triệu
Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8 triệu
133 m2 (6x22)
4 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ NHÀ 2 TẦNG – Ô TÔ TỚI NHÀ – GẦN BIỂN NHA TRANG???? Phường Vĩnh Hải – cách đường 2/4 chỉ 30m
✅ Vị trí : Đối diện trạm đăng kiểm
• Gần Bến xe phía Bắc• Gần ĐH Công Nghệ Thông Tin• ???? Cách biển chỉ ~2,3km• Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dễ di chuyển
✨ THÔNG TIN CHI TIẾT:• Diện tích: 133m² (6 x 22m)• Diện tích sử dụng: ~170m²• Đường ô tô vào tận nhà
???? Kết cấu 2 tầng gồm:– Phòng khách rộng– Bếp– 4 phòng ngủ– 2 WC– Sân thượng thoáng mát
• Hướng Đông Nam – mát mẻ quanh năm• Nhà rộng, phù hợp gia đình đông người / kinh doanh nhỏ
???? GIÁ THUÊ CHỈ: 8 TRIỆU/THÁNG???? Giá tốt khu vực – ưu tiên khách thuê lâu dài
???? Liên hệ
✅ Vị trí : Đối diện trạm đăng kiểm
• Gần Bến xe phía Bắc• Gần ĐH Công Nghệ Thông Tin• ???? Cách biển chỉ ~2,3km• Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dễ di chuyển
✨ THÔNG TIN CHI TIẾT:• Diện tích: 133m² (6 x 22m)• Diện tích sử dụng: ~170m²• Đường ô tô vào tận nhà
???? Kết cấu 2 tầng gồm:– Phòng khách rộng– Bếp– 4 phòng ngủ– 2 WC– Sân thượng thoáng mát
• Hướng Đông Nam – mát mẻ quanh năm• Nhà rộng, phù hợp gia đình đông người / kinh doanh nhỏ
???? GIÁ THUÊ CHỈ: 8 TRIỆU/THÁNG???? Giá tốt khu vực – ưu tiên khách thuê lâu dài
???? Liên hệ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 133 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà gần biển nha trang – 4pn – 133m² – giá rẻ 8 triệu", có mã số #310755, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu