Cho thuê nhà nguyên căn – 479 lĩnh nam , hoàng mai, hà nội giá 6tr
Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6 triệu
20 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – 479 LĨNH NAM , HOÀNG MAI, HÀ NỘI GIÁ 6TR* Vị trí thuận tiện tại Lĩnh Nam, đi lại dễ dàng, gần chợ và các tiện ích xung quanh.▪️ Diện tích: 20m²/ Sàn▪️ Nhà 4 tầng rộng rãi▪️ 2 phòng ngủ▪️ 2 nhà vệ sinh▪️ Công năng đầy đủ, ở thoải mái
->> Nhà sẵn sàng vào ở luôn!- Nhà đẹp, sạch sẽ, dọn vào ở ngay, phù hợp hộ gia đình hoặc nhóm bạn trẻ.* GIÁ THUÊ: 6tr/ tháng => Liên hệ chính chủ: 0795956028
->> Nhà sẵn sàng vào ở luôn!- Nhà đẹp, sạch sẽ, dọn vào ở ngay, phù hợp hộ gia đình hoặc nhóm bạn trẻ.* GIÁ THUÊ: 6tr/ tháng => Liên hệ chính chủ: 0795956028
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn – 479 lĩnh nam , hoàng mai, hà nội giá 6tr", có mã số #321911, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu