Cho thuê nguyên căn hẻm 92 xvnt bình thạnh- 33m2 chỉ 7tr5
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP HCM
7.5 triệu
33 m2 (3x11)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
????ℎ???? ????ℎ????????̂ ????ℎ????̀ ????????????????????̂???? ????????̆???? ℎ????̉???? 92 ????????̂ ????????????̂́???? ????????ℎệ ????????̃????ℎ, ????21, ????????̀????ℎ ????ℎ????̣????ℎ. ????????̂̀???? ????????̂̀???? ????ℎ????̣ ????????ℎ????̀, ????ℎ????̉???? ????????̂̀???? ????????????̂????. ???????? 3????11???? ∼33????², ????????̂́???? ????????̂́???? 1 ????????ệ????: 1 ????ℎ????̀???????? ????ℎ????́????ℎ, 1 ????ℎ????̀???????? ????????????̉, ????ℎ???? ????????̂́????, 1 ????????. ????ℎ????̀ ????ℎ????̉ ????????????ℎ, đ????̂̀???? đ????̉ ????????̣̂???? ????ℎ????̂́???? ????????̛ ????????̉????, ????????̣???? ????????̀???? ????̛̉ ????????????????. ????????̉???? ???????? ????????́????, ????????̂???? ????????̃????ℎ, ???????? ????????????ℎ. ????ℎ????̀ ℎ????̛̣???? ????̛̉ ???????????? đ????̀????ℎ ????ℎ????̉, ????????̣̆???? ????????̛̣ ????ℎ????̂̀???????? ℎ????????̣̆???? ????????????ℎ ????????????????ℎ ????????????????????????, ????????̀???? ????ℎ????, ????????????????????????. ????????́????ℎ ????????̂̀???? ????ℎ????̣ ????????ℎ????̀ 200????, ????1 5????, ???????????????????????????????? 81 7????. ????????????́ 7.5 ????????????ệ????/????ℎ????́????????. ????????̣???? 2 ????ℎ????́????????, ????????????̉ 1 ????ℎ????́????????. ???????? ???????????????? nha
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên căn hẻm 92 xvnt bình thạnh- 33m2 chỉ 7tr5", có mã số #321912, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu