Cho thuê nhà góc 2mt phan anh q.tân phú 76m², 2tầng, 22triệu - cạnh chợ
Đường Phan Anh, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP HCM
22 triệu
76 m2 (4x19)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho Thuê Nhà GÓC 2MT Phan Anh q.Tân Phú 76m², 2TẦNGGẦN CHỢ, NGÃ TƯ BỐN XÃ - KHU BUÔN BÁN TẤP NẬP NGÀY ĐÊM
- Diện tích: 76m², 4m x 19m, DTSD: 152m²- Kết cấu: 1 trệt trống suốt,1 Lầu - Phù hơp Kinh Doanh SPA-NAILS, VP CÔNG TY, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ, SHOP THỜI TRANG, PHỤ KIỆN, NHA KHOA, PHÒNG KHÁM.......... Kinh doanh đa ngành nghề- Giá 22 triệu - thương lượng ☎️ 093.401.5628 Hải HaSaGoLands - chuyên CHO THUÊ-MUA BÁN BĐS TÂN PHÚ
- Diện tích: 76m², 4m x 19m, DTSD: 152m²- Kết cấu: 1 trệt trống suốt,1 Lầu - Phù hơp Kinh Doanh SPA-NAILS, VP CÔNG TY, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ, SHOP THỜI TRANG, PHỤ KIỆN, NHA KHOA, PHÒNG KHÁM.......... Kinh doanh đa ngành nghề- Giá 22 triệu - thương lượng ☎️ 093.401.5628 Hải HaSaGoLands - chuyên CHO THUÊ-MUA BÁN BĐS TÂN PHÚ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà góc 2mt phan anh q.tân phú 76m², 2tầng, 22triệu - cạnh chợ", có mã số #322350, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu