Cho thuê nhà mặt tiền nguyên tử lực phường 8 đà lạt 15 triệu/tháng
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
15 triệu
94 m2 (35x27)
4 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà mặt tiền Nguyên Tử Lực Phường 8 Đà Lạt 15 triệu/tháng- Diện tích: 94,5m2 (3,5 x 27m)- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 4 WC- Có năng lượng mặt trời- Mặt tiền đường- Giá thuê: 15 triệu/ tháng - Cọc 20 triệu đóng hàng tháng- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 94 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền nguyên tử lực phường 8 đà lạt 15 triệu/tháng", có mã số #322296, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu