Cho thuê nhà mặt tiền kênh tân hóa q.tân phú 200m², ngang 17.5m - cạnh ngã tư đầm sen
Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
39 triệu
200 m2 (175x11.5)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà Mặt Tiền Kênh Tân Hóa Q.Tân Phú 200m², NGANG 17.5M ‼️ CẠNH NGÃ TƯ ĐẦM SEN - KHU ĂN UỐNG, DỊCH VỤ CỰC SẦM UẤT
???? Diện tích: 200m², 17.5m x 11.5m, DTSD: 200m², Có vỉa hè 5M RỘNG RÃI???? Kết cấu: 1 trệt, có 2 PN???? Vị trí nổi bật: • Khu dịch vụ sầm uất bậc nhất Tân Phú • Tuyến đường TẤP NẬP CẢ NGÀY LẪN ĐÊM • Khu kinh doanh đông đúc – phù hợp QUÁN ĂN, NHẬU, CAFE, SHOWROOM, NHA KHOA, TIỆM BÁNH, SHOP ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN.... Kinh doanh đa ngành nghề • Giá chỉ 39 Triệu thương lượng???? Liên hệ: 093.401.5628(Call/Zalo)???? Làm việc chính chủ – hỗ trợ xem nhà - mặt bằng nhanh chóng
???? Diện tích: 200m², 17.5m x 11.5m, DTSD: 200m², Có vỉa hè 5M RỘNG RÃI???? Kết cấu: 1 trệt, có 2 PN???? Vị trí nổi bật: • Khu dịch vụ sầm uất bậc nhất Tân Phú • Tuyến đường TẤP NẬP CẢ NGÀY LẪN ĐÊM • Khu kinh doanh đông đúc – phù hợp QUÁN ĂN, NHẬU, CAFE, SHOWROOM, NHA KHOA, TIỆM BÁNH, SHOP ĐIỆN THOẠI, PHỤ KIỆN.... Kinh doanh đa ngành nghề • Giá chỉ 39 Triệu thương lượng???? Liên hệ: 093.401.5628(Call/Zalo)???? Làm việc chính chủ – hỗ trợ xem nhà - mặt bằng nhanh chóng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 175 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền kênh tân hóa q.tân phú 200m², ngang 17.5m - cạnh ngã tư đầm sen", có mã số #322356, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu