Cho thuê nhà khu vực đình xuyên, gia lâm, hà nội
Tháp Vàng, Xã Đình Xuyên, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
3.5 triệu
50 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho Thuê Nhà Khu Vực Đình Xuyên, Gia Lâm, Hà Nội * Diện tích: 50m²* Vị trí đẹp tại Đình Xuyên, Gia Lâm, Hà Nội, ngay mặt đường lớn, cạnh cầu Đỏ, giao thông thuận tiện, ô tô ra vào thoải mái. - Phù hợp làm kho chứa hàng, nhà trọ hoặc kinh doanh nhỏ.- Mặt đường lớn, dễ di chuyển- Có điện, nước đầy đủ- Nhà vệ sinh sạch sẽ, thoáng mát- Khu vực an ninh, tiện sinh hoạt
* Giá thuê công khai: 3.500.000đ/tháng-> Thuê lâu dài có thương lượng thêm cho khách thiện chí.
=> Liên hệ chính chủ: 0975 357 832
* Giá thuê công khai: 3.500.000đ/tháng-> Thuê lâu dài có thương lượng thêm cho khách thiện chí.
=> Liên hệ chính chủ: 0975 357 832
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà khu vực đình xuyên, gia lâm, hà nội", có mã số #320268, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu