Cho thuê nhà ngô thì nhậm phường 4 đà lạt 8 triệu/tháng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
8 triệu
90 m2 (9x10)
3 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Ngô Thì Nhậm phường 4 Đà Lạt 8 triệu/tháng- Diện tích: 90 m2- Kết cấu: nhà cấp 4- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC- Giá: 8 triệu/tháng, cọc 2 đóng 1 tháng- Hợp đồng từ 1 năm- Liên hệ: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngô thì nhậm phường 4 đà lạt 8 triệu/tháng", có mã số #320070, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu