Cho thuê nhà làm văn phòng hoặc kinh doanh, sân pickleball mặt đường 359 – thuỷ nguyên – hải phòng
Xã Cao Nhân, Huyện Thuỷ Nguyên, Hải Phòng
12.35 triệu
150 m2 (10x15)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê Nhà làm văn phòng hoặc kinh doanh, sân Pickleball mặt đường 359 – Thuỷ Nguyên – Hải Phòng
– Diện tích:+ Tầng 1 – 2 – 3: là văn phòng hoặc kinh doanh buôn bán rộng 150m2/tầng.+ Tầng 5 – 6: có 6 căn chung cư mini có thể làm abnb, rộng 40m2/tầng.
– Diện tích:+ Tầng 1 – 2 – 3: là văn phòng hoặc kinh doanh buôn bán rộng 150m2/tầng.+ Tầng 5 – 6: có 6 căn chung cư mini có thể làm abnb, rộng 40m2/tầng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà làm văn phòng hoặc kinh doanh, sân pickleball mặt đường 359 – thuỷ nguyên – hải phòng", có mã số #323211, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu