Cho thuê nhà ngõ 147 tân mai, 60m2 x 4 tầng, 4 phòng, 15 triệu/tháng
Phố Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
15 triệu
60 m2 (6x10)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ 147 Tân Mai, Hoàng Mai
• Nhà ô tô 5 tấn đỗ cửa thoải mái
• Lô góc, diện tích 60m2 x 4 tầng, 4 phòng
o Tầng 1: thông sàn
o Tầng 2,3: mỗi tầng 2 phòng, 1 vệ sinh giữa
o Tầng 4: 1 phòng kho, 1 sân phơi
• Nội thất: không có nội thất
• Phù hợp: làm kho, văn phòng; nếu ở gia đình cần tự làm bếp
• Giá thuê: 15 triệu/tháng (có thương lượng)
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
• Nhà ô tô 5 tấn đỗ cửa thoải mái
• Lô góc, diện tích 60m2 x 4 tầng, 4 phòng
o Tầng 1: thông sàn
o Tầng 2,3: mỗi tầng 2 phòng, 1 vệ sinh giữa
o Tầng 4: 1 phòng kho, 1 sân phơi
• Nội thất: không có nội thất
• Phù hợp: làm kho, văn phòng; nếu ở gia đình cần tự làm bếp
• Giá thuê: 15 triệu/tháng (có thương lượng)
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ 147 tân mai, 60m2 x 4 tầng, 4 phòng, 15 triệu/tháng", có mã số #308918, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu