Cho thuê nhà ngõ khâm thiên 30m2 x 3 tầng, vào ngay
Phố Chợ Khâm Thiên, Phường Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội
10 triệu
30 m2 (3x10)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ Khâm Thiên Đống ĐaDT 30m² x 3 tầng, 2 ngủ, 2 VSGiá: 10 triệu/tháng
Nội thất: 2 điều hòa, 2 nóng lạnhPhù hợp ở gia đình, VP công ty, KD onlineVị trí gần Vạn AnhThanh toán 3 cọc 1, HĐ 15 nămNhận nhà ngay
Liên hệ xem nhà miễn phí 0375005838 Ms Thanh
Nội thất: 2 điều hòa, 2 nóng lạnhPhù hợp ở gia đình, VP công ty, KD onlineVị trí gần Vạn AnhThanh toán 3 cọc 1, HĐ 15 nămNhận nhà ngay
Liên hệ xem nhà miễn phí 0375005838 Ms Thanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ khâm thiên 30m2 x 3 tầng, vào ngay", có mã số #319865, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu