Cho thuê nhà 3 phòng an bình phường 3 đà lạt 6,5 triệu/tháng
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
6.5 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
2 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 3 phòng An Bình phường 3 Đà Lạt 6,5 triệu/tháng- Diện tích: 100m2- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng tắm riêng- Có thể ngăn thành 5 phòng ngủ- Ô tô đậu trước nhà- Hợp đồng từ 1 năm- Chi tiết 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 3 phòng an bình phường 3 đà lạt 6,5 triệu/tháng", có mã số #320835, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu