Cho thuê nhà ngõ oto giáp nhị 32 m2 * 5 tầng, 3 phòng ngủ, 4 vệ sinh, 12 triệu
Phố Giáp Nhị, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12 triệu
32 m2 (4x9)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ oto Giáp Nhị- Hoàng Mai-
Diện tích 32 m2*5 tầng-Giá 12 triệu
- Mô Tả 32m2*5 tầng 3pn4vs
- Nội Thất :điều hoà 3 nóng lạnh 3 full đồ
- Phù hợp: gia đình,kd onl,vp cty,nhóm đi làm ít người
- Vị Trí : Gần 9x Giáp Nhị
- Thanh Toán : đóng 2 cọc 1
- HĐ : 1-5 năm
- Nhận nhà : Ngay
Liên hệ 0844899222 Ms Thanh ngay để dc tư vấn và dẫn đi xem nhà miễn phí.
Diện tích 32 m2*5 tầng-Giá 12 triệu
- Mô Tả 32m2*5 tầng 3pn4vs
- Nội Thất :điều hoà 3 nóng lạnh 3 full đồ
- Phù hợp: gia đình,kd onl,vp cty,nhóm đi làm ít người
- Vị Trí : Gần 9x Giáp Nhị
- Thanh Toán : đóng 2 cọc 1
- HĐ : 1-5 năm
- Nhận nhà : Ngay
Liên hệ 0844899222 Ms Thanh ngay để dc tư vấn và dẫn đi xem nhà miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ oto giáp nhị 32 m2 * 5 tầng, 3 phòng ngủ, 4 vệ sinh, 12 triệu", có mã số #310556, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu