Cho thuê nhà ngõ tân mai 90m² x 3 tầng, 3 ngủ, 3 wc, 11 triệu
Phố Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11 triệu
90 m2 (9x10)
3 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGÕ TÂN MAI, HOÀNG MAI
Diện tích 90m² x 3 tầng. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 3 wc.
Nội thất: điều hòa, 3 nóng lạnh.
Phù hợp: kinh doanh online, gia đình, văn phòng công ty.
Vị trí: gần khu 25x tân mai, giao thông thuận tiện.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: 1 - 5 năm.
Nhận nhà: ngay.
Giá thuê: 11 triệu/tháng.
Liên hệ ngay 0375005838 Ms Thanh để được tư vấn và dẫn đi xem nhà miễn phí.
Diện tích 90m² x 3 tầng. Nhà gồm 3 phòng ngủ, 3 wc.
Nội thất: điều hòa, 3 nóng lạnh.
Phù hợp: kinh doanh online, gia đình, văn phòng công ty.
Vị trí: gần khu 25x tân mai, giao thông thuận tiện.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: 1 - 5 năm.
Nhận nhà: ngay.
Giá thuê: 11 triệu/tháng.
Liên hệ ngay 0375005838 Ms Thanh để được tư vấn và dẫn đi xem nhà miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ tân mai 90m² x 3 tầng, 3 ngủ, 3 wc, 11 triệu", có mã số #310170, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu