Cho thuê nhà nguyên căn 3,5 tầng – riêng biệt địa chỉ: mặt đường láng, quận đống đa, hà nội
Đường Láng, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
19 triệu
50 m2 (35x14.2)
1 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà nguyên căn 3,5 tầng – riêng biệt???? Địa chỉ: Mặt đường Láng, quận Đống Đa, Hà Nội???? Mặt tiền: 3,5m???? Thiết kế: Nhà riêng biệt, Kinh doanh cực tốt hoặc làm văn phòng✨ Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển✨ An ninh tốt, dân cư văn minh???? Giá thuê: 19 triệu/tháng???? Liên hệ chính chủ: 0983 035 674
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn 3,5 tầng – riêng biệt địa chỉ: mặt đường láng, quận đống đa, hà nội", có mã số #309176, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu