Cho thuê nhà nguyên căn mới xây – gần làng đại học, linh xuân, tp.hcm
Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
10 triệu
115 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
28 phút trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN MỚI XÂY – GẦN LÀNG ĐẠI HỌC, LINH XUÂN, TP.HCM- Địa chỉ: 18/20 Đường số 8, P. Linh Xuân, Thành Phố Thủ Đức , TP.HCM- Diện tích : 115m2 - Kết cấu nhà gồm: 3PN , 2 WC (1 riêng, 1 chung), 1 phòng khách, 1 sân để xe rộng rãi, 1 khu bếp có sẵn như hình- Trang bị sẵn: Tủ bếp, Thiết bị vệ sinh đầy đủ- Chưa có: Nội thất, Máy lạnh, Tủ lạnh- Nhà mới xây 100%, chưa từng qua sử dụng – sạch sẽ, hiện đại, không gian riêng tư thoải mái- Gần Làng Đại học- Cách chợ khoảng 1km- Gần trường mầm non, cấp 1, 2, 3 chỉ khoảng 500m- Phù hợp cho: Gia đình nhỏ, Nhóm sinh viên, Nhân viên văn phòng yêu thích không gian sống yên tĩnh, riêng tư- Đơn vị BNB hoặc thuê để kinh doanh lại có thể thương lượng giá riêng.* Giá thuê: 10 triệu/tháng (Chưa bao gồm điện nước)=> Ưu tiên hỗ trợ giảm giá 3 tháng đầu cho khách thiện chí chốt sớm.LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : Zalo/SĐT: 0862 611 671 . Anh Đăng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn mới xây – gần làng đại học, linh xuân, tp.hcm", có mã số #322416, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu