Cho thuê nhà riêng 4 tầng quận hai bà trưng – giá 9 triệu
Đường Trung Yên 3, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9 triệu
30 m2 (5x6)
2 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ RIÊNG 4 TẦNG QUẬN HAI BÀ TRƯNG – GIÁ 9 TRIỆU/THÁNG* Địa chỉ: Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
- Nhà riêng 4 tầng nằm khu dân trí cao, ngõ đi lại thuận tiện, vị trí trung tâm cực kỳ tiện sinh hoạt. Gần chợ, trường học các cấp từ mẫu giáo đến đại học và gần bệnh viện lớn.• Diện tích: 30m² (5x6m)• Kết cấu: Nhà 4 tầng• 2 phòng ngủ• 3 nhà vệ sinh• Phù hợp hộ gia đình hoặc nhóm bạn ở lâu dài
Khu vực an ninh tốt, hàng xóm văn minh, giao thông thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
* Giá thuê: 9 triệu/tháng
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0399630356
- Nhà riêng 4 tầng nằm khu dân trí cao, ngõ đi lại thuận tiện, vị trí trung tâm cực kỳ tiện sinh hoạt. Gần chợ, trường học các cấp từ mẫu giáo đến đại học và gần bệnh viện lớn.• Diện tích: 30m² (5x6m)• Kết cấu: Nhà 4 tầng• 2 phòng ngủ• 3 nhà vệ sinh• Phù hợp hộ gia đình hoặc nhóm bạn ở lâu dài
Khu vực an ninh tốt, hàng xóm văn minh, giao thông thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
* Giá thuê: 9 triệu/tháng
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0399630356
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà riêng 4 tầng quận hai bà trưng – giá 9 triệu", có mã số #322129, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu