Cho hộ gia đình thuê nhà nguyên căn 2,5 tầng tại phường thanh lương, quận hai bà trưng, hà nội chỉ 8tr
Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8 triệu
39 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO HỘ GIA ĐÌNH THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2,5 TẦNG TẠI PHƯỜNG THANH LƯƠNG, QUẬN HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI CHỈ 8TR* Địa chỉ: Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội* Diện tích: 38,5m2- Nhà mới sửa sạch đẹp, thiết kế 2,5 tầng gồm 2 tầng + 1 tầng lửng, không gian thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên, khu dân cư văn minh – an ninh tốt.- Công năng sử dụng:• 3 phòng ngủ rộng rãi• Tầng 1: Bếp riêng biệt, phòng khách + khu ăn uống, chỗ để xe, WC nhỏ• Tầng lửng: 1 phòng ngủ• Tầng 2: 2 phòng ngủ + 1 WC + sân phơi• Có khu vực trồng rau thoáng mát* Tiện ích:+ Điện, nước tự thanh toán theo giá nhà nước+ Hàng xóm thân thiện, khu vực yên tĩnh- Phù hợp hộ gia đình thuê ở ổn định lâu dài* Giá thuê: 8 triệu/tháng=> Liên hệ chính chủ: 0915598007
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho hộ gia đình thuê nhà nguyên căn 2,5 tầng tại phường thanh lương, quận hai bà trưng, hà nội chỉ 8tr", có mã số #322157, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu