Bán nhà góc 2 mặt tiền trường thọ thủ đức 131m² – đường 10m – gần metro – giảm sốc 4 tỷ còn 13 tỷ
Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
13 tỷ
131 m2 (53x24.8)
3 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN KINH DOANH - TRƯỜNG THỌ - GẦN METRO - 131M² – ĐƯỜNG 10M - GIẢM SỐC 4 TỶ – CHỈ CÒN 13 TỶ.
+ Nhà 3 tầng lô góc cực hiếm, vừa ở sang vừa kinh doanh tốt.
+ Diện tích lớn 131m² ngang 5.3m, sân xe rộng, phù hợp mở showroom, văn phòng, spa, café,..
+ 3Pn rộng cửa sổ các phòng lấy ánh sáng, 4wc ,Sân để xe rộng vừa ở vừa KD, PK, Bếp, sân thượng.
+ Chỉ 5 phút ra Metro, Võ Văn Ngân, chợ Thủ Đức – đường rộng 10m thông tứ phía kết nối cực nhanh Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, Q1.
+ Khu Trường Thọ đang tăng giá mạnh, nhà góc diện tích lớn ngày càng khan hiếm,
+ Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ.
+ Chủ thiện chí bán gấp giảm liên tục từ 17 tỷ còn 13 tỷ, cơ hội v
+ Nhà 3 tầng lô góc cực hiếm, vừa ở sang vừa kinh doanh tốt.
+ Diện tích lớn 131m² ngang 5.3m, sân xe rộng, phù hợp mở showroom, văn phòng, spa, café,..
+ 3Pn rộng cửa sổ các phòng lấy ánh sáng, 4wc ,Sân để xe rộng vừa ở vừa KD, PK, Bếp, sân thượng.
+ Chỉ 5 phút ra Metro, Võ Văn Ngân, chợ Thủ Đức – đường rộng 10m thông tứ phía kết nối cực nhanh Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, Q1.
+ Khu Trường Thọ đang tăng giá mạnh, nhà góc diện tích lớn ngày càng khan hiếm,
+ Sổ hồng riêng vuông vức, hoàn công đầy đủ.
+ Chủ thiện chí bán gấp giảm liên tục từ 17 tỷ còn 13 tỷ, cơ hội v
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 131 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà góc 2 mặt tiền trường thọ thủ đức 131m² – đường 10m – gần metro – giảm sốc 4 tỷ còn 13 tỷ", có mã số #322304, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu