Cho thuê nhà nguyên căn nguyễn trãi thanh xuânn 20m x 5 tầng+ 1 tum
Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10 triệu
20 m2 (3x7)
3 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn Nguyễn Trãi - Thanh Xuân
Diện tích: 20m x 5 tầng+ 1 tum
Giá 10 triệu/tháng
Cách mặt đường Nguyễn Trãi 150m, Ô tô để ngõ
Tầng 1 bếp + khách (đủ đồ bếp, tủ lạnh, bàn ghế)
Tầng 2,3,4 mỗi tầng 20m² 1PN+1VS (điều hoà, nóng lạnh, bàn, tủ)
Tầng 5 máy giặt, phơi đồ
Tầng 6 làm kho để đồ
Vị trí: ngõ 565 Nguyễn Trãi
Ngày vào: nhận nhà ngay
Liên hệ thuê nhà Ms Thái 0934688687
Diện tích: 20m x 5 tầng+ 1 tum
Giá 10 triệu/tháng
Cách mặt đường Nguyễn Trãi 150m, Ô tô để ngõ
Tầng 1 bếp + khách (đủ đồ bếp, tủ lạnh, bàn ghế)
Tầng 2,3,4 mỗi tầng 20m² 1PN+1VS (điều hoà, nóng lạnh, bàn, tủ)
Tầng 5 máy giặt, phơi đồ
Tầng 6 làm kho để đồ
Vị trí: ngõ 565 Nguyễn Trãi
Ngày vào: nhận nhà ngay
Liên hệ thuê nhà Ms Thái 0934688687
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn nguyễn trãi thanh xuânn 20m x 5 tầng+ 1 tum", có mã số #308041, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu