Cho thuê nhà nguyên căn tại 230 định công thượng 45m2 x 5 tầng , 5 ngủ 4 wc, 13.5tr
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
13.5 triệu
45 m2 (5x9)
5 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Nguyên căn tại 230 Định Công Thượng - Hoàng Mai. ô tô đỗ gần
Diện tích 45m2 x 5 tầng.
Gồm 5 ngủ 4 wc
Nội thất cơ bản đầy đủ
Phù hợp kdoanh online, nhóm, gd
Giá 13.5tr/ tháng có tl
Vào ở ngay
Liên hệ ngay Ms Thái 0934688687 (có zalo)
Diện tích 45m2 x 5 tầng.
Gồm 5 ngủ 4 wc
Nội thất cơ bản đầy đủ
Phù hợp kdoanh online, nhóm, gd
Giá 13.5tr/ tháng có tl
Vào ở ngay
Liên hệ ngay Ms Thái 0934688687 (có zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn tại 230 định công thượng 45m2 x 5 tầng , 5 ngủ 4 wc, 13.5tr", có mã số #308921, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu