Lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 6m thông - oto ngủ thoải mái - 61m2 - bùi đình tuý - nhĩnh 9 t.ỉ
Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
9 tỷ 900 triệu
61 m2 (41x15)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
- Khu phân lô, phía trước là công viên xe hơi ngủ đâu cũng được
- DT: 4.1 x 15m. Nở hậu tài lộc
☎️ 0939. 935. 282 c.all/z.alo
- DT: 4.1 x 15m. Nở hậu tài lộc
☎️ 0939. 935. 282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 6m thông - oto ngủ thoải mái - 61m2 - bùi đình tuý - nhĩnh 9 t.ỉ", có mã số #323100, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu