Bán nhà 170m2_phố tây sát q1_16pn, nguyễn cửu vân_bình thạnh_hdt 100tr_29 tỷ
Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP HCM
29 tỷ
170 m2 (7x30)
10 pn
10 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán gấp nhà phố sát trung tâm Quận 1, đường Nguyễn Cửu Vân, phường 17, quận Bình Thạnh. Đây là vị trí cực đẹp, nằm ngay cửa ngõ giao thương giữa trung tâm thành phố và các quận lân cận, thuận tiện di chuyển vào Quận 1, Thủ Thiêm, lõi Bình ThạnhDiện tích đất thực tế rộng rãi với 170m2, ngang 7m dài 30m. Kết cấu nhà xây dựng kiên cố gồm 4 tầng, hiện đang bố trí 16 phòng ngủ và 10 phòng vệ sinh riêng biệt. Nhà còn cứng cấp, thiết kế không gian thoáng, phù hợp cho khách mua để ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê căn hộ dịch vụ cao cấp vì khu vực này nhu cầu thuê rất lớn.Ưu điểm nổi bật của căn nhà là bề ngang rộng hiếm có tại khu vực trung tâm Bình Thạnh, hẻm xe hơi thông thoáng, yên tĩnh và cực kỳ an ninh. Pháp lý nhà hoàn chỉnh, sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng ngay.Giá bán 29 tỷ cho một tài sản có diện tích lớn tại trung tâm là mức giá rất cạnh tranh. Nếu nhìn rộng ra thị trường bất động sản khu vực Quận 2 và lân cận đang tăng giá liên tục, thì sở hữu một căn nhà ngay Bình Thạnh với diện tích lớn như thế này là phương án tích sản an toàn và tiềm năng sinh lời rất cao.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 170 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 170m2_phố tây sát q1_16pn, nguyễn cửu vân_bình thạnh_hdt 100tr_29 tỷ", có mã số #322926, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu