Khu này đc nhiu căn như vậy - 5 tầng lầu - hẻm xe hơi - 55m2 - nguyễn văn đậu, bình thạnh - chỉ 10.5 t.ỉ (còn t.l)
Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
55 m2 (4x11.4)
5 pn
7 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Ngay chợ Cây Quéo, giáp Phú Nhuận, 5” tới Q.1
- Hẻm nhựa xe hơi tới nhà, xung quang tiện ích k thiếu gì
☎️0939.935.282 c.all/z.alo
- Hẻm nhựa xe hơi tới nhà, xung quang tiện ích k thiếu gì
☎️0939.935.282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khu này đc nhiu căn như vậy - 5 tầng lầu - hẻm xe hơi - 55m2 - nguyễn văn đậu, bình thạnh - chỉ 10.5 t.ỉ (còn t.l)", có mã số #323049, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu