Cho thuê nhà nguyên căn tại hoàng liệt, quận hoàng mai, hà nội
Đường Bằng B, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12.5 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
3 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn tại Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Đ/C: Lô 30, Dịch vụ 8, khu Tây Nam Linh Đàm, phường Hoàng liệt, Quận Hoàng Mai– Diện tích 40m2 x 5 tầng, nhà thoáng mát sạch sẽ.– Tầng 1: 1 WC, 1 phòng khách– Tần
Đ/C: Lô 30, Dịch vụ 8, khu Tây Nam Linh Đàm, phường Hoàng liệt, Quận Hoàng Mai– Diện tích 40m2 x 5 tầng, nhà thoáng mát sạch sẽ.– Tầng 1: 1 WC, 1 phòng khách– Tần
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn tại hoàng liệt, quận hoàng mai, hà nội", có mã số #321025, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu