Cho thuê nhà phố trung kính, 40m2 x 4 tầng, giá 25 triệu spa, hoặc vp
Phố Trung Kính, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Phố Trung Kính, Quận Cầu Giấy
Vị trí: gần ngõ 90 Trung Kính
Diện tích 40m2 x 4 tầng, giá 25 Triệu
Thiết kế mỗi tầng 1 sàn, tiện làm văn phòng, Spa, vừa để ở vừa kinh doanh.
Nhà căn góc 2 mặt đường to 2 ô tô tránh nhau,
Ngày vào: nhận ngay
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh Tú 0377526803 (có zalo)
Vị trí: gần ngõ 90 Trung Kính
Diện tích 40m2 x 4 tầng, giá 25 Triệu
Thiết kế mỗi tầng 1 sàn, tiện làm văn phòng, Spa, vừa để ở vừa kinh doanh.
Nhà căn góc 2 mặt đường to 2 ô tô tránh nhau,
Ngày vào: nhận ngay
Liên hệ thuê nhà Ms Thanh Tú 0377526803 (có zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà phố trung kính, 40m2 x 4 tầng, giá 25 triệu spa, hoặc vp", có mã số #307995, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu