Chính chủ cho thuê nhà tầng 1 và 2 đa mục đích tại ngõ 165 dương quảng hàm, phường quan hoa, quận cầu giấy, hà nội
Phố Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
94 m2 (1x1)
3 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ TẦNG 1 và 2 ĐA MỤC ĐÍCH TẠI NGÕ 165 DƯƠNG QUẢNG HÀM, PHƯỜNG QUAN HOA, QUẬN CẦU GIẤY, HÀ NỘI
- Diện tích: 94m²- Địa chỉ: Ngách 23, ngõ 165 Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy, Hà Nội- Nhà rộng rãi, phù hợp nhiều mục đích sử dụng:* Gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh* Không nội thất, dễ dàng bố trí theo nhu cầu* Thích hợp làm văn phòng startup, lớp học, kinh doanh online hoặc mặt bằng spa, cắt gội,...- Vị trí thuận tiện:* Ngõ rộng, ô tô đi qua trước nhà* Chỉ 2 phút ra mặt đường Cầu Giấy* Gần Trường Đại học Thủ đô* Gần chợ dân sinh, khu dân cư đông đúc* Gần Công viên Nghĩa Đô, thuận tiện sinh hoạt và di chuyển- Giá thuê: 14 triệu/tháng (có thương lượng)
=>Liên hệ Thảo Vân để xem nhà và trao đổi chi tiết: 0334490972
- Diện tích: 94m²- Địa chỉ: Ngách 23, ngõ 165 Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy, Hà Nội- Nhà rộng rãi, phù hợp nhiều mục đích sử dụng:* Gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh* Không nội thất, dễ dàng bố trí theo nhu cầu* Thích hợp làm văn phòng startup, lớp học, kinh doanh online hoặc mặt bằng spa, cắt gội,...- Vị trí thuận tiện:* Ngõ rộng, ô tô đi qua trước nhà* Chỉ 2 phút ra mặt đường Cầu Giấy* Gần Trường Đại học Thủ đô* Gần chợ dân sinh, khu dân cư đông đúc* Gần Công viên Nghĩa Đô, thuận tiện sinh hoạt và di chuyển- Giá thuê: 14 triệu/tháng (có thương lượng)
=>Liên hệ Thảo Vân để xem nhà và trao đổi chi tiết: 0334490972
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 94 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà tầng 1 và 2 đa mục đích tại ngõ 165 dương quảng hàm, phường quan hoa, quận cầu giấy, hà nội", có mã số #310771, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu