Cho thuê nhà phân lô phố đỗ quang giá 28 tr/tháng
Đường Đỗ Quang, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
28 triệu
65 m2 (5x15)
4 pn
5 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà phố Đỗ Quang Cầu Giấy ???????? Vị trí đẹp, khu vực trung tâm Cầu Giấy – kinh doanh, văn phòng cực kỳ phù hợp✨ Thông tin chi tiết:Diện tích: 65m²Mặt tiền: 5m (rộng, thoáng)Xây dựng: 4 tầngTrang bị: hiện đạiThiết kế tối ưu: vừa ở vừa làm văn phòng / spa / trung tâm đào tạo???? Phù hợp:✔ Văn phòng công ty✔ Spa, thẩm mỹ✔ Trung tâm đào tạo✔ Kinh doanh online???? Giá thuê: 28 triệu/tháng (có thương lượng)???? Liên hệ ngay: 0942136168???? Xem nhà trực tiếp – chốt nhanh kẻo lỡ!???? Nhà đẹp – vị trí hiếm – giá hợp lý ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà phân lô phố đỗ quang giá 28 tr/tháng", có mã số #310735, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu