Cho thuê nhà tập thể dt 110 m² - giải phóng 2 ngủ, 2 wc, - 8.5tr
Đường Giải Phóng, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
8.5 triệu
110 m2 (10x11)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà tập thể dt 110 m² - Giải Phóng - Thanh Xuân - 02 phòng ngủ - 02 vệ sinh - khách, bếp, ban công - 8.5tr
- Phù hợp: gia đình, nhóm ngoan (sv chỉ nữ)
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Nội thất: cơ bản là đủ
- Dịch vụ: giá dân
- Vị trí: gần 182 Giải Phóng
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ 0377526803 Thanh Tú để được xem nhà & tư vấn miễn phí
- Phù hợp: gia đình, nhóm ngoan (sv chỉ nữ)
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Nội thất: cơ bản là đủ
- Dịch vụ: giá dân
- Vị trí: gần 182 Giải Phóng
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ 0377526803 Thanh Tú để được xem nhà & tư vấn miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà tập thể dt 110 m² - giải phóng 2 ngủ, 2 wc, - 8.5tr", có mã số #309109, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu