Hiếm!dân xây lô góc,view hồ sen đức diễn,oto,bể bơi từ liêm,64mx5t,11ty
Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11 tỷ
64 m2 (6x11)
5 pn
4 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
HIẾM!DÂN XÂY LÔ GÓC,VIEW HỒ ĐIỀU HÒA,3 THOÁNG VĨNH VIỄN,OTO ĐỖ CỔNG,BỂ BƠI TỪ LIÊM,DT:64mx5T,MT:6M,11ty- Độc tôn trong phân khúc, duy nhất, nhà dân xây, lô góc, 3 thoáng vĩnh viễn, view hồ điều hòa, oto đỗ cổng,ngay cạnh Bể Bơi Từ Liêm và Sân Vận Động Từ Liêm.- Mặt tiền rộng, có gara riêng biệt, nhà dân xây khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn, dân trí cao, an ninh tốt, không khí thoáng, ở cực thích.- Tiện ích ngập tràn chợ dân sinh, siêu thị,khu vui chơi,liền kề C22 Bộ Công An, trường học từ mầm non đến cấp 1, cấp 2, cấp 3 Đức Diễn, Phú Diễn, Nguyễn Thị Minh Khai, Đoàn Thị Điểm.. Trường ĐH lớn như ĐH Tài Nguyên, CĐ Y Dược Tuệ Tĩnh, ĐH Mỏ, Học Viện Cảnh Sát, Học Viện Tài CHính, ĐH Thương Mại, CĐ FPT, ĐH Đông Á, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia... và đơn vị hành chính phường Phú Diễn.- Gia chủ xây dựng và thiết kế căn nhà chuẩn người Bắc, nội thất xịn, có ô chờ thang máy, phòng nào cũng có ban công thoáng sáng tự nhiên.Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Giao thông vô cùng thuận tiện Văn Tiến Dũng, QL 32, Hồ Tùng Mậu, Xuân Phương, Phương Canh, Đức Diễn, Phú Diễn, Đại Lộ Tây Thăng Long, Cổ Nhuế, Cầu Noi, Xuân Đỉnh, Hàm Nghi, Huy Du, Doãn Kế Thiện, Phạm Văn Đồng, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Xuân Thủy, Cầu Giấy...- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Liên hệ Em Minh Hậu: 0978793871 - CHuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm!dân xây lô góc,view hồ sen đức diễn,oto,bể bơi từ liêm,64mx5t,11ty", có mã số #320824, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu