Nhanh!nhà dân xây, minh khai,cầu diễn,t.máy,oto,dt:40mx6t,8ty
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
8 tỷ
40 m2 (4x10)
5 pn
4 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHANH!NHÀ DÂN XÂY, MINH KHAI,CẦU DIỄN,T.MÁY,OTO,DT:40mx6T,8ty- Vị trí chỉ vài bước chân ra đến chân ga tàu điện Minh Khai, đường QL 32, sân bóng Minh Khai, ngõ thông kinh doanh.- Khu vực tập trung rất dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Gần với các đơn vị hành chính công Phường Tây tựu mới như Công An, Văn phòng ĐKĐĐ, Văn phòng nộp thuế và tiếp dân... các trường mầm non, Tiểu Học, THCS, THPT như Phú Minh, Nguyên Xá, Minh Khai Á, Nguyễn Thị Minh Khai, Phú Diễn, Đức Diễn..- Tiện ích bạt ngàn chợ dân sinh, siêu thị, công viên Công Nghệ Số do tập Đoàn FPT đang khởi công xây dựng, bên viện Đại Học Phenika,.. tiềm năng tăng giá cao. Hạ tầng đồng bộ, tầm nhìn tương lai khu vực Bắc Từ Liêm sẽ trở thành LÁ PHỔI XANH của HÀ NỘI.- Thiết kế căn nhà 6 tầng thang máy, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ, mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín có ban công riêng đón ánh sáng tự nhiên.- Giao thông vô cùng thuận tiện Văn Tiến Dũng, QL 32, Hồ Tùng Mậu, Xuân Phương, Phương Canh, Đức Diễn, Phú Diễn, Đại Lộ Tây Thăng Long, Cổ Nhuế, Cầu Noi, Xuân Đỉnh, Hàm Nghi, Huy Du, Doãn Kế Thiện, Phạm Văn Đồng, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Xuân Thủy, Cầu Giấy...- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.
Liên hệ em 0978793871
Liên hệ em 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhanh!nhà dân xây, minh khai,cầu diễn,t.máy,oto,dt:40mx6t,8ty", có mã số #320822, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu