Cho thuê phòng trọ gác lửng – giá rẻ tân phú, tphcm chỉ hơn 2tr
Đường Dương Văn Dương, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
2.5 triệu
16 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG TRỌ GÁC LỬNG – GIÁ RẺ TÂN PHÚ, TPHCM CHỈ HƠN 2TR* Địa chỉ: Số 4 Dương Văn Dương, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP.HCM* Diện tích: 16m²
- Phòng sạch sẽ, có gác lửng rộng rãi- Khu vực an ninh, yên tĩnh- Phù hợp sinh viên, người đi làm- Gần chợ, siêu thị, thuận tiện di chuyển** Giá thuê: 2,5 triệu/tháng - 2,9tr/ tháng * Wifi + thang máy FREE, giờ tự do.- Điện: 3.500/KWH.- Nước: 10.000/m3.- Giữ xe máy: 100.000/xe/tháng- Rác: 15.000/phòng/tháng- Vệ sinh hành lang, lối đi: 30.000/phòng/tháng=> Liên hệ xem phòng: 0908296779
- Phòng sạch sẽ, có gác lửng rộng rãi- Khu vực an ninh, yên tĩnh- Phù hợp sinh viên, người đi làm- Gần chợ, siêu thị, thuận tiện di chuyển** Giá thuê: 2,5 triệu/tháng - 2,9tr/ tháng * Wifi + thang máy FREE, giờ tự do.- Điện: 3.500/KWH.- Nước: 10.000/m3.- Giữ xe máy: 100.000/xe/tháng- Rác: 15.000/phòng/tháng- Vệ sinh hành lang, lối đi: 30.000/phòng/tháng=> Liên hệ xem phòng: 0908296779
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 16 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng trọ gác lửng – giá rẻ tân phú, tphcm chỉ hơn 2tr", có mã số #323112, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu