TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê phòng trọ khép kín – gần cao đẳng y tế hà nội
Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
3 triệu
26 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê phòng trọ khép kín – gần Cao Đẳng Y Tế Hà Nội???? Địa chỉ: Phố Tôn Đức Thắng, gần Cao Đẳng Y Tế Hà Nội???? Diện tích: 26m² – phòng rộng rãi, thoáng mát???? Giá thuê: 3.000.000đ / tháng✨ Tiện nghi đầy đủ:Phòng khép kínĐiều hòaBình nóng lạnhMáy giặtWifiĐiện nước đầy đủ???? Liên hệ: 0385 424 513
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê phòng trọ khép kín – gần cao đẳng y tế hà nội", có mã số #307582, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu