Cho thuê tầng 1 – mặt bằng kinh doanh đẹp tại hà đông, hà nội giá 15 triệu / tháng
Đường Bế Văn Đàn, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
15 triệu
50 m2 (45x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ TẦNG 1 – MẶT BẰNG KINH DOANH ĐẸP TẠI HÀ ĐÔNG, HÀ NỘI GIÁ 15 TRIỆU / THÁNG* Địa chỉ: Số 106 phố Bế Văn Đàn, phường Quang Trung, quận Hà Đông, Hà Nội* Diện tích: 50m²- Mặt tiền: 4.5m- Vỉa hè rộng tới 26m – thoải mái đỗ ô tô, xe máy- 2 mặt tiền cực hiếm:- Mặt phố Bế Văn Đàn rộng 6m (2 ô tô tránh nhau)- Mặt sau ngõ 8 rộng 4m- Nhà có 2 lối vào riêng biệt – cực thuận tiện kinh doanh- Tầng 1 riêng biệt, dễ setup- 1 nhà vệ sinh- Không nội thất – phù hợp đa dạng mô hình kinh doanh** VỊ TRÍ TRUNG TÂM – KINH DOANH ĐỈNH:+ Cách trường Tiểu học Trần Đăng Ninh ~30m+ Cách Bệnh viện Đa khoa Hà Đông ~500m+ Cách ga tàu điện trên cao Hà Đông ~450m+ Cách Metro Hà Đông ~500m+ Gần chợ Vồ, khu dân cư đông đúc, sầm uất+ Liền kề trung tâm đào tạo, văn phòng, tiện ích đầy đủ* GIÁ THUÊ: 15tr/ tháng=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 0912142225 ( C Hồng )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê tầng 1 – mặt bằng kinh doanh đẹp tại hà đông, hà nội giá 15 triệu / tháng", có mã số #317376, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu