Cho thuê villa đẹp đường đống đa phường 3 trung tâm đà lạt
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
28 triệu
400 m2 (16x25)
6 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ VILLA ĐẸP TRUNG TÂM ĐÀ LẠT - Vị trí: Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt – khu vực yên tĩnh, dễ di chuyển vào trung tâm- Diện tích: 400m² (16m x 25m) – khuôn viên rộng rãi, thoáng đãng- Kết cấu: 1 trệt – 1 lầu – 1 áp mái- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 6 phòng ngủ, 4 WC- Hướng: Tây Bắc- Ưu điểm nổi bật:+ Full nội thất – chỉ cần dọn vào ở hoặc khai thác ngay+ Sân rộng – ô tô đậu thoải mái trong khuôn viên+ Phù hợp mở homestay, villa nghỉ dưỡng hoặc ở gia đình đông người+ Không gian riêng tư, thoáng mát – đúng chất nghỉ dưỡng Đà Lạt- Giá thuê: 28 triệu/tháng- Cọc 3 tháng – thanh toán 6 tháng- Hợp đồng lâu dài – ổn định kinh doanh- Liên hệ ngay: 0911451686 để xem nhà và chốt sớm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa đẹp đường đống đa phường 3 trung tâm đà lạt", có mã số #318097, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu