Cho thuê khách sạn 11 phòng la sơn phu tử phường 6 đà lạt
Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
22 triệu
200 m2 (10x20)
11 pn
11 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê khách sạn 11 phòng La Sơn Phu Tử, phường 6, Đà Lạt- Địa chỉ: La Sơn Phu Tử, phường 6, Đà Lạt-Diện tích đất: 200m2- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu- Công năng: 11 phòng- Đầy đủ GPKD, PCCC- Có thang máy- Có booking agoda và fanpage- Giá: 22 triệu/tháng, cọc 5 đóng 3 tháng- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê khách sạn 11 phòng la sơn phu tử phường 6 đà lạt", có mã số #318199, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu