Bán nhà hẻm ô tô nguyễn trung trực – p. xuân hương đà lạt
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
6 tỷ 100 triệu
65 m2 (5x12)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HẺM Ô TÔ NGUYỄN TRUNG TRỰC – P. XUÂN HƯƠNG ĐÀ LẠT ( P3 CŨ )- Vị trí yên tĩnh, đường ô tô vào tận nơi – phù hợp an cư hoặc đầu tư cho thuê- Diện tích 65m2 ngang 5m20 nở hậu , Hướng Tây - Pháp lý: Sổ riêng xây dựng- Kết cấu: 1 trệt – 1 lầu – 1 áp mái- Công năng: Gara ô tô 7 chỗ, Phòng khách rộng rãi, Bếp + khu ăn uống, 2 phòng ngủ, 2 WC- Nhà kiên cố, nội thất gỗ đầy đủ – vào ở ngay- Giá bán: 6,1 tỷ (bao gồm nội thất)- Liên hệ: 0911451686 Mr Tâm - Xem thực tế và làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm ô tô nguyễn trung trực – p. xuân hương đà lạt", có mã số #318096, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu