Cho thuê villa sân vườn siêu rộng – phường lâm viên, đà lạt
Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
30 triệu
1,500 m2 (20x75)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ VILLA SÂN VƯỜN SIÊU RỘNG – PHƯỜNG LÂM VIÊN, ĐÀ LẠT (Cơ hội tuyệt vời để thiết kế không gian nghỉ dưỡng, kinh doanh theo ý muốn)- Vị trí: Mặt tiền đường lớn, Phường Lâm Viên, TP. Đà Lạt. Giao thông thuận tiện, dễ tìm- Diện tích tổng: 1.500 m2.- Cấu trúc Villa: 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu. Nhà kiên cố, không gian thoáng đãng.- Điểm cộng lớn: Sở hữu phần sân vườn trống rộng lên đến 1.000 m2. Khách thuê thoải mái cải tạo, decor, đầu tư thêm các hạng mục cảnh quan hoặc kinh doanh theo nhu cầu riêng.- Giá thuê: 30 triệu / tháng (Hình thức cọc/đóng và giá cả có thương lượng trực tiếp cho khách thiện chí).- Liên hệ xem nhà ngay: 0911.451.686 (gặp em Tâm).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 75 m |
| Diện tích | 1,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê villa sân vườn siêu rộng – phường lâm viên, đà lạt", có mã số #321715, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu