Cần bán gấp nhà khu qh nguyên tử lực – đồi 52 trần anh tông, đà lạt
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
8 tỷ 500 triệu
45 m2 (1x1)
3 pn
4 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN GẤP NHÀ KHU QH NGUYÊN TỬ LỰC – ĐỒI 52 TRẦN ANH TÔNG, ĐÀ LẠT
* Đia chỉ: 52 Trần Anh Tông, P.8 (nay phường Lâm Viên), TP Đà Lạt, Lâm Đồng* Diện tích: 45m²- SRXD* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu- 3 phòng ngủ, 4 WC, 1 khách, 1 bếp, 1 thờ- Đường nhựa trước nhà 6m- View thoáng, săn mây đẹp, khu dân cư yên tĩnh-> Phù hợp đầu tư, nghỉ dưỡng hoặc định cư lâu dài- Cách Hồ Xuân Hương khoảng 1,5km- Cách Chợ Đêm Đà Lạt khoảng 2km
** Giá bán: 8,5 tỷ ( thương lượng chính chủ)=> Liên hệ: 0918823711
* Đia chỉ: 52 Trần Anh Tông, P.8 (nay phường Lâm Viên), TP Đà Lạt, Lâm Đồng* Diện tích: 45m²- SRXD* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu- 3 phòng ngủ, 4 WC, 1 khách, 1 bếp, 1 thờ- Đường nhựa trước nhà 6m- View thoáng, săn mây đẹp, khu dân cư yên tĩnh-> Phù hợp đầu tư, nghỉ dưỡng hoặc định cư lâu dài- Cách Hồ Xuân Hương khoảng 1,5km- Cách Chợ Đêm Đà Lạt khoảng 2km
** Giá bán: 8,5 tỷ ( thương lượng chính chủ)=> Liên hệ: 0918823711
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp nhà khu qh nguyên tử lực – đồi 52 trần anh tông, đà lạt", có mã số #321610, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu